×
Chọn quốc gia và ngôn ngữ của bạn
Đi

Câu trả lời của chúng tôi cho câu hỏi của bạn

-

-

-

-

-

-

-

Bạn có thể gửi email đến vietnam@ooltradeasia.com hoặc gọi cho chúng tôi theo số + 84-8-3827 7218/19!

Đây là địa chỉ Văn phòng Việt Nam của chúng tôi - Tòa nhà văn phòng VTP, Đơn vị số 8, Đường Nguyễn Huệ, Quận 1, Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Bạn có thể sử dụng 'Trò chuyện trực tiếp' của chúng tôi trong tất cả các trang web của chúng tôi, đại diện của chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn kịp thời. Hoặc, bạn có thể gửi email các truy vấn của mình đến contact@ooltradeasia.com hoặc chì@ooltradeasia.com.

Vẫn còn câu hỏi? Thả chúng tôi một tin nhắn

8 + 2 =
Answer following question if you are human

Địa điểm của chúng tôi

China(Nanjing) TRADEASIA INTERNATIONAL NANJING.CO.LTD Room 918, Golden Wheel Building, No.8, Hanzhong Lu Gulou District,Nanjing  China - 210000 Tel : +86 2183210364 E-mail : contact@chemtradeasia.com Global TRADEASIA INTERNATIONAL PTE.LTD. 133 Cecil Street, #12-03 Keck Seng Tower, Singapore 069535 Tel : +65-62276365 E-mail : contact@chemtradeasia.com India(Mumbai & Chennai) TRADEASIA INTERNATIONAL PVT. LTD 503/504, 5th Floor Kanakia Atrium – 2 Andheri-Kurla Rd,Andheri East,Mumbai 400093 Tel : +912261231800 E-mail : india@chemtradeasia.com TRADEASIA INTERNATIONAL PVT.LTD. Office No 210,DBS HOUSE Cathedral  Gardens  Road  Nungambakkam Chennai 600034 Tel : +91 44 40509200 E-mail : india@chemtradeasia.com Myanmar(Yangon) TRADEASIA INTERNATIONAL PTE LTD Office @ 36, No.129 36th Street (Middle Block) Kyauktada Township Yangon Tel : +95 1387947 (ext 140) E-mail : myanmar@chemtradeasia.com Philippines (Manila) TRADEASIA INTERNATIONAL PTE.LTD.           23/F GT Tower International 6813 Ayala Ave,                  Cor. H.V Dela Costa St. 1227  Makati City.  Tel : +63 25179301 E-mail : philippines@chemtradeasia.com Singapore (Headquarters) TRADEASIA INTERNATIONAL PTE.LTD. 133 Cecil Street, #12-03 Keck Seng Tower, Singapore 069535 Tel : +65-62276365 E-mail : singapore@chemtradeasia.com South Korea (Seoul) TRADEASIA INTERNATIONAL PTE LTD 8F Namjeon Building,326, Bongeunsa-ro, Gangnam-gu Seoul - 06143,         Republic of Korea Tel : +82 2 556 2027 E-mail : korea@chemtradeasia.com Sri Lanka(Colombo) TRADEASIA INTERNATIONAL PTE.LTD. 3rd Floor , No. 58 Dharmapala Mawatha,Colombo 7, Sri Lanka Tel : +94 11 744 4720 E-mail : srilanka@chemtradeasia.com Thailand (Bangkok) TRADEASIA INTERNATIONAL PTE LTD 973 President Tower 11th Floor, Room 103, Ploenchit Road Lumpini, Pathumwan, Thailand - 10330 Tel : +662-656-0500 (Ext: 103) E-mail : thailand@chemtradeasia.com UAE(Dubai) TRADEASIA INTERNATIONAL DMCC Unit No: 1807, Fortune Executive Tower Plot No: JLT-PH2-T1A, Jumeriah Lakes Tower Dubai, UAE Tel : +971 4 2778045 E-mail : dubai@chemtradeasia.com Vietnam(Ho chi minh) TRADEASIA INTERNATIONAL PTE.LTD. Unit G, 3rd Floor,VTP Office Building, No. 8 Nguyen Hue Blvd, Ben Nghe Ward, District 1 Ho Chi Minh, Vietnam Tel : +84 8 3827 7218/19 E-mail : vietnam@chemtradeasia.com
Báo giá miễn phí